Mae bwrdd gweithredu â llaw TY yn addas ar gyfer llawdriniaeth thorasig ac abdomenol, ENT, obstetreg a gynaecoleg, wroleg ac orthopedig, ac ati.
Mae'r ffrâm, y golofn a'r sylfaen wedi'u gwneud o ddur di-staen, yn hawdd eu glanhau ac yn gwrthsefyll cyrydiad.
Mae'r bwrdd gweithredu mecanyddol yn cael ei godi a'i ostwng gyda phwmp olew pedal, sy'n rhedeg yn esmwyth ac yn ddiogel ac yn ddibynadwy. Mae pob symudiad arall yn cael ei weithredu gan gerau mecanyddol.
Mae'r bwrdd gweithredu hydrolig hwn yn ei gwneud yn ofynnol y gellir plygu'r plât coes i lawr, ei herwgipio a'i ddatgysylltu, ac mae'n hawdd ei addasu. Mae'n mabwysiadu sylfaen siâp T.
1.Swyddogaeth Cylchdroi
Gellir cylchdroi'r bwrdd gweithredu â llaw 360°, gall meddygon addasu'r ongl yn ôl eu hystum yn ystod llawdriniaeth, sy'n cynyddu'r gofod gweithredu yn fawr yn ystod llawdriniaeth. (Dewisol)
2.Newid Cyflym i Safle Hyblyg
Mae angen 200 ar y bwrdd llawdriniaeth°ymwthiad (plygu) ar wyneb y bwrdd ar un adeg trwy weithredu'r handlen, y gellir ei defnyddio i ddisodli swyddogaeth pont y meingefn.
3. Penbwrdd Haen Dwbl
Mae'r pen bwrdd angen pen bwrdd cyfansawdd dwy haen, cyfernod amsugno pelydr-X isel ac effaith persbectif diffiniad uchel.
4. Deunydd Dur Di-staen
Mae'r ffrâm, y sylfaen, y golofn codi, a'r prif strwythur trosglwyddo i gyd wedi'u gwneud o ddur di-staen 304, sy'n hawdd ei lanhau a'i sgwrio, yn gwrthsefyll asid a chorydiad, gan sicrhau na fydd byth yn rhydu.
5. Addasiad Hydrolig a Llawlyfr
Mae codi a gostwng y bwrdd gweithredu hydrolig yn mabwysiadu'r math pwmp olew pedal, sy'n rhedeg yn esmwyth ac yn ddiogel ac yn ddibynadwy. Mae'r holl symudiadau eraill yn cael eu gweithredu gan ben trosglwyddo gêr mecanyddol.
Pparamedrau
| Eitem Model | Tabl Gweithredu â Llaw TY |
| Hyd a Lled | 2020mm * 500mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 1010mm/ 760mm |
| Plât Pen (I Fyny ac I Lawr) | 45°/70° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 75°/ 15° |
| Plât Coes (I Fyny / I Lawr / Allan) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg Gwrthdro | 25°/ 25° |
| Gogwydd Ochrol (Chwith a Dde) | 20°/ 20° |
| Drychiad Pont yr Arennau | ≥110mm |
| Matres | Matres Cof |
| Prif Ddeunydd | Dur Di-staen 304 |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 200 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
SAtegolion Safonol
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Sgrin Anesthesia | 1 Darn |
| 2 | Cymorth Corff | 1 Pâr |
| 3 | Cymorth Braich | 1 Pâr |
| 4 | Gorffwysfa Ysgwydd | 1 Pâr |
| 5 | Bagl Pen-glin | 1 Pâr |
| 6 | Clamp Trwsio | 1 Set |
| 7 | Matres | 1 Set |