Mae bwrdd archwilio gynaecolegol trydan FD-G-1 yn defnyddio deunyddiau cryfder uchel ac mae'n gwrthsefyll cyrydiad, sy'n ffafriol i lanhau a diheintio'r ysbyty bob dydd.
Gellir addasu uchder wyneb y bwrdd archwilio, ongl y bwrdd cefn a'r bwrdd coesau trwy'r switsh troed.
Mae'r ategolion yn gyflawn, ac mae yna orffwysfeydd ysgwydd, strapiau ysgwydd, strapiau arddwrn, dolenni, orffwysfeydd coesau, a basnau baw gyda hidlyddion fel safon.
Mae sylfaen y bwrdd arholiad gynaecoleg yn mabwysiadu strwythur siâp U, sy'n darparu'r lle i symud y traed a'r coesau ar gyfer gwaith dyddiol y meddyg.
Mae'r gwely gweithredu archwiliad gynaecolegol meddygol hwn, nid yn unig yn addas ar gyfer archwiliadau gynaecolegol, ond hefyd ar gyfer wroleg gwrywaidd
1.Matres Ewynog Di-dor
Mae matres mowldio'r bwrdd archwilio gynaecolegol trydan yn defnyddio'r dechnoleg ewynnog ddi-dor ddiweddaraf, sy'n gwella cysur y claf yn sylweddol.
2.Deunydd sy'n gwrthsefyll cyrydiad
Mae holl orchudd y bwrdd archwilio gynaecolegol trydan wedi'i wneud o ddeunyddiau uwchraddol, sy'n gwrthsefyll cyrydiad, yn hawdd eu glanhau a'u diheintio.
3. Switsh Traed
Wedi'i gyfarparu â switsh troed, rheolwch wahanol symudiadau'r bwrdd archwilio obstetrig yn hyblyg.
4.Ategolion Amlbwrpas
Yn ogystal â'r gorffwysfa ysgwydd safonol, mae strapiau ysgwydd, dolenni, gorffwysfeydd coesau, pedalau coesau, basn gwastraff, golau archwiliad gynaecolegol neu gadair feddyg yn ddewisol hefyd ar gael.
Paramedrau
| ModelEitem | Tabl Archwiliad Gynaecolegol Trydan FD-G-1 |
| Hyd a Lled | 1800mm * 550mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Trendelenburg Gwrthdro | 14°/ 17° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 60°/10° |
| System electro-fodur | Jiecang |
| Foltedd | 220V/110V |
| Amlder | 50Hz / 60Hz |
| Cymhwysedd Pŵer | 1.0 KW |
| Batri | Ie |
| Matres | Matres Di-dor |
| Prif Ddeunydd | ABS |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 150 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
SsafonAtegolion
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Cymorth Braich | 1 pâr |
| 2 | Plât Coes | 1 Set |
| 3 | Matres | 1 set |
| 4 | Trin | 1 pâr |
| 5 | Switsh Traed | 1 Set |