Mae gan fwrdd gweithredu trydan TDG-1 bum prif grŵp gweithredu: codiad wyneb gwely addasadwy trydan, gogwydd ymlaen ac yn ôl, gogwydd i'r chwith a'r dde, codiad plât cefn, a brêc.
Mae ymddangosiad hardd, corff, sylfaen, colofn codi, a rheiliau ochr y ddyfais weithredu drydanol hon i gyd wedi'u gwneud o ddur di-staen o ansawdd uchel, gyda gorffeniad uchel, ymwrthedd i gyrydiad a chryfder mecanyddol uchel.
Addaswch wahanol safleoedd y bwrdd gweithredu trydan yn ddeallus, gyda rheolaeth un botwm. Mae'n mabwysiadu gweithredydd trydan LINAK, sy'n dawel, yn fanwl gywir ac yn gost cynnal a chadw isel. Dyluniad olwyn fawr, dadgywasgiad tawel a gwrth-seismig.
Mae'r bwrdd gweithredu trydanol hwn yn addas ar gyfer amrywiol lawdriniaethau, megis llawdriniaeth abdomenol, obstetreg, gynaecoleg, ENT, wroleg, anorecsig ac orthopedig, ac ati.
1.AonglogAaddasiadauwithGas Sbryngau
Mae cymalau plât cefn a phlât coes bwrdd gweithredu trydan TDG-1 wedi'u cyfarparu â strwythurau cynnal silindr gwanwyn nwy, sy'n gwneud amryw o addasiadau'n ysgafn, yn dawel, ac yn rhydd o ddirgryniad, gan amddiffyn strwythur y cymal yn effeithiol ac atal y claf rhag cwympo.
2.Actiwadydd Llinol Trydanol LINAK
Mae defnyddio gwialen wthio drydan yn dileu'r angen i staff meddygol reoli safle'r bwrdd gweithredu â llaw. Dim ond dal y teclyn rheoli o bell sydd angen, sy'n hawdd ac yn arbed llafur. O'i gymharu â chynnal a chadw ôl-werthu'r bwrdd gweithredu hydrolig, mae'r bwrdd gweithredu trydan hefyd yn lleihau cost cynnal a chadw ôl-werthu yn fawr. Yn ystod y broses addasu, gellir gosod y wialen wthio drydan yn fwy cywir, ac mae'r broses addasu yn hynod o dawel.
3. Sylfaen Math Y
Mae sylfaen y gwely yn mabwysiadu dyluniad siâp Y, sydd nid yn unig yn cydymffurfio â'r dyluniad ergonomig, yn gwella sefydlogrwydd y bwrdd gweithredu trydan, ond hefyd yn darparu mwy o le coes rhydd i staff meddygol, gan ganiatáu i staff meddygol agosáu at y claf yn agosach.
4. Ategolion Amlbwrpas
Wedi'i gyfarparu â strapiau ysgwydd, strapiau arddwrn, strapiau coes, a strapiau corff i sicrhau na fydd cleifion o dan anesthesia cyffredinol yn cwympo yn ystod llawdriniaeth. Mae'r platiau coes, y breichiau, y cynhalwyr corff a'r cynhalwyr coes i gyd wedi'u cyfarparu â phadiau ewyn cof i sicrhau cysur y llawdriniaeth a chylchrediad arferol hylifau'r corff yn ystod y llawdriniaeth.
5. Ldyluniad caster mwy
Mae sylfaen y bwrdd gweithredu trydan mecanyddol wedi'i chynllunio gyda chasterau mawr (diamedr≥100mm), sy'n hyblyg i symud. Mae'r olwynion yn codi wrth frecio, mae sylfaen y gwely mewn cysylltiad cadarn ây ddaear, ac mae'r sefydlogrwydd yn dda.
6. Batri adeiledig
Os bydd methiant pŵer, gall y batri adeiledig gynnal 50 o weithrediadau.
Pparamedrau
| ModelEitem | Tabl Gweithredu Trydan TDG-1 |
| Hyd a Lled | 2050mm * 500mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 890mm/ 690mm |
| Plât Pen (I Fyny ac I Lawr) | 60°/ 60° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 90°/ 17° |
| Plât Coes (I Fyny / I Lawr / Allan) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg Gwrthdro | 25°/ 11° |
| Gogwydd Ochrol (Chwith a Dde) | 20°/ 20° |
| Drychiad Pont yr Arennau | ≥110mm |
| Plygu/ Atgyrch | Gweithrediad Cyfuniad |
| Panel Rheoli | Dewisol |
| System electro-fodur | Linak |
| Foltedd | 220V/110V |
| Amlder | 50Hz / 60Hz |
| Cymhwysedd Pŵer | 1.0 KW |
| Batri | Ie |
| Matres | Matres Cof |
| Prif Ddeunydd | Dur Di-staen 304 |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 200 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
SAtegolion Safonol
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Sgrin Anesthesia | 1 darn |
| 2 | Cymorth Corff | 1 pâr |
| 3 | Cymorth Braich | 1 pâr |
| 4 | Cymorth Coes | 1 pâr |
| 5 | Dolen Pont yr Arennau | 1 darn |
| 6 | Matres | 1 Set |
| 7 | Pell Llaw | 1 darn |
| 8 | Llinell Bŵer | 1 darn |