Mae gan y bwrdd gweithredu symudol TDY-2 wely a cholofn dur di-staen 304 llawn, sy'n hawdd ei lanhau ac yn gwrth-lygredd.
Mae arwyneb y bwrdd wedi'i rannu'n 5 rhan: adran y pen, adran y cefn, adran y pen-ôl, a dwy adran y coesau y gellir eu symud.
Gellir cyfieithu'r bwrdd gweithredu symudol TDY-2 dros bellter o 340mm, gan ddarparu ardal bersbectif dda ar gyfer y fraich-C yn ystod llawdriniaeth, a gellir ei ddefnyddio gyda blychau ffilm pelydr-X.
Bwrdd pen dwbl ar y cyd, bwrdd coes addasadwy trwy sbring nwy. Defnyddiwch olwynion tawel brand Almaenig. Mae yna hefyd ailosodiad un botwm, bwcl un botwm a swyddogaethau gwrth-fwcl yn ddewisol.
Mae'r bwrdd gweithredu trydanol amlswyddogaethol hwn yn addas ar gyfer amrywiol lawdriniaethau, megis llawdriniaeth abdomenol, obstetreg, gynaecoleg, ENT, wroleg, anorectal ac orthopedig, ac ati.
1.Plât pen cymal dwbl
Gall plât pen dwbl-gymal y bwrdd gweithredu trydanol hwn addasu uchder y pen gwely yn rhydd, gan ganiatáu i'r claf gael ongl pen gyfforddus wrth gyflawni llawdriniaethau mewn gwahanol safleoedd.
2. Gall y plât coes fod yn Rheolaeth Drydanol neu'n Rheolaeth Gwanwyn Nwy
Gellir rheoli'r plât coes gan sbring nwy neu gellir ei uwchraddio i reolaeth drydanol.
3. System Rheoli Dwbl Dewisol
Mae'r rheolydd llaw a'r rheolyddion panel dewisol yn cynnig amddiffyniad dwbl ar gyfer llawdriniaeth.
4.Castwyr Mawr
Castwyr TENTE Almaenig wedi'u mewnforio, yn gwrthsefyll traul ac yn dawel.
5. Batri Ailwefradwy Mewnol
Mae bwrdd gweithredu trydan TDY-2 wedi'i gyfarparu â batri ailwefradwy perfformiad uchel, a all ddiwallu anghenion 50 o lawdriniaethau. Ar yr un pryd, mae ganddo gyflenwad pŵer AC i ddarparu ynni trydanol i sicrhau'r diogelwch mwyaf.
6.Mwy o Ddewis Dewisol
Ailosodiad un botwm dewisol, swyddogaeth plygu cadarnhaol a phlygu gwrthdro.
Pparamedrau:
| ModelEitem | Bwrdd Llawdriniaeth Trydan Symudol TDY -2 |
| Hyd a Lled | 2100mm * 550mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 1000mm/ 700mm |
| Plât Pen (I Fyny ac I Lawr) | 45° 90° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 90°/ 17° |
| Plât Coes (I Fyny / I Lawr / Allan) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg Gwrthdro | 25°/ 25° |
| Gogwydd Ochrol (Chwith a Dde) | 15°/ 15° |
| Drychiad Pont yr Arennau | ≥110mm |
| Llithriad Llorweddol | 345mm |
| Plygu/ Atgyrch | Gweithrediad Cyfuniad |
| Bwrdd Pelydr-X | Dewisol |
| Panel Rheoli | Safonol |
| System electro-fodur | Jiecang |
| Foltedd | 220V/110V |
| Amlder | 50Hz / 60Hz |
| Cymhwysedd Pŵer | 1.0 KW |
| Batri | Ie |
| Matres | Matres Cof |
| Prif Ddeunydd | Dur Di-staen 304 |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 200 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
Ategolion Safonol
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Sgrin Anesthesia | 1 darn |
| 2 | Cymorth Corff | 1 pâr |
| 3 | Cymorth Braich | 1 pâr |
| 4 | Cymorth Ysgwydd | 1 pâr |
| 5 | Cymorth Coes | 1 pâr |
| 6 | Cymorth Traed | 1 pâr |
| 6 | Dolen Pont yr Arennau | 1 darn |
| 7 | Matres | 1 Set |
| 8 | Clamp Trwsio | 8 darn |
| 9 | Clamp Trwsio Hir | 1 pâr |
| 10 | Pell Llaw | 1 darn |
| 11 | Llinell Bŵer | 1 darn |