Mae'r holl orchudd wedi'i wneud o ddur di-staen 304, yn hawdd ei lanhau a'i ddiheintio.
Mae deunydd ffibr trosglwyddiad golau uchel yn addas ar gyfer defnydd pelydr-X.
Mae dyluniad y fatres wedi'i ehangu yn caniatáu i gleifion orwedd ar y bwrdd llawdriniaeth yn fwy cyfforddus.
Mae bwrdd gweithredu electro-hydrolig TDY-G-1 yn mabwysiadu system reoli hydrolig uwch, falfiau electromagnetig dibynadwy a phympiau olew o Taiwan, gan sicrhau perfformiad tawel a sefydlog.
1.Uisel iawnPsafle
2. Plât pen cymal dwbl
3.Badeilad-yn yr ArenBcrib
4. Batri Ailwefradwy Mewnol
5. Breciau Mecanyddol
| Eitem Model | Tabl OR Trydan-Hydrolig TDY-G-1 |
| Hyd a Lled | 2080mm * 550mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 820mm / 520mm |
| Plât Pen (I Fyny ac I Lawr) | 45°/ 90° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 80°/ 20° |
| Plât Coes (I Fyny / I Lawr / Allan) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg Gwrthdro | 20°/ 20° |
| Gogwydd Ochrol (Chwith a Dde) | 15°/ 15° |
| Drychiad Pont yr Arennau | 110mm |
| System electro-fodur | Chaoger o Taiwan |
| Foltedd | 220V/110V |
| Amlder | 50Hz / 60Hz |
| Cymhwysedd Pŵer | 1.0 KW |
| Batri | Ie |
| Matres | Matres Cof |
| Prif Ddeunydd | Dur Di-staen 304 |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 200 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
SAtegolion Safonol
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Sgrin Anesthesia | 1 darn |
| 2 | Cymorth Corff | 1 pâr |
| 3 | Cymorth Braich | 1 pâr |
| 4 | Cymorth Ysgwydd | 1 pâr |
| 5 | Cymorth Coes | 1 pâr |
| 6 | Cymorth Traed | 1 pâr |
| 7 | Dolen Pont yr Arennau | 1 darn |
| 8 | Clamp Trwsio Hir | 1 pâr |
| 9 | Clamp Trwsio | 8 darn |
| 10 | Pell Llaw | 1 darn |
| 11 | Llinell Bŵer | 1 darn |
| 12 | Pedal | 1 Pâr |