Bwrdd llawdriniaeth gynaecoleg hydrolig TF, mae'r corff, y golofn a'r sylfaen i gyd wedi'u gwneud o ddur di-staen, gyda chryfder mecanyddol uchel, ymwrthedd i gyrydiad, ac mae'n ffafriol i lanhau a diheintio.
Daw'r bwrdd llawdriniaeth gynaecoleg hydrolig hwn yn safonol gyda gorffwysfa ysgwydd, strap ysgwydd, handlen, gorffwysfa goes a pedalau, basn baw gyda hidlydd, a golau archwiliad gynaecolegol dewisol.
Gellir addasu uchder y bwrdd llawdriniaeth gynaecoleg hydrolig gan ddefnyddio pedalau, a gellir addasu gogwydd y gwely drwy ysgwyd y ddolen.
Pan gaiff y brêc ei gamu ymlaen, caiff y sylfaen sefydlog ar waelod y gwely ei gostwng, sy'n cynyddu'r arwynebedd cyswllt â'r llawr ac yn sicrhau sefydlogrwydd y gwely.
Fe'i defnyddir yn helaeth ar gyfer gynaecoleg, obstetreg, wroleg, a llawdriniaeth anorectal.
1. Deunydd Dur Di-staen
Mae prif gorff, rheiliau ochr, colofn codi a sylfaen y bwrdd gweithredu gynaecoleg hydrolig wedi'u gwneud o ddur di-staen 304 o ansawdd uchel, gyda chryfder mecanyddol uchel, ymwrthedd i gyrydiad a glanhau hawdd.
2. Arwyneb Bwrdd Eang
Gall lled arwyneb y bwrdd gweithredu gynaecoleg hydrolig gyrraedd 600mm, sy'n gyfeillgar iawn i bobl o fath penodol o gorff ac yn gwella cysur.
3. Ategolion Amlbwrpas
Yn ogystal â'r gorffwysfa ysgwydd safonol, mae strapiau ysgwydd, dolenni, gorffwysfeydd coesau, pedalau coesau, basn gwastraff, a golau archwiliad gynaecolegol ar gael yn ddewisol hefyd.
4. Troed Sefydlog Unigryw
Mae troed sefydlog unigryw ar y bwrdd gweithredu yn cynyddu'r arwynebedd cyswllt â'r ddaear ac yn sicrhau sefydlogrwydd y gynaecoleg hydrolig.
Paramedrau
| Eitem Model | Tabl Gweithrediad Gynaecoleg Hydrolig TF |
| Hyd a Lled | 1800mm * 600mm |
| Drychiad (I Fyny ac I Lawr) | 900mm / 680mm |
| Trendelenburg/Trendelenburg Gwrthdro | 8°/ 20° |
| Plât Cefn (I Fyny ac I Lawr) | 70°/ 11° |
| Foltedd | 220V/110V |
| Amlder | 50Hz / 60Hz |
| Matres | Matres Di-dor |
| Prif Ddeunydd | Dur Di-staen 304 |
| Capasiti Llwyth Uchaf | 173 KG |
| Gwarant | 1 Flwyddyn |
SsafonAtegolion
| Na. | Enw | Meintiau |
| 1 | Cymorth Braich | 1 pâr |
| 2 | Trin | 1 pâr |
| 3 | Plât Coes | 1 darn |
| 4 | Matres | 1 set |
| 5 | Basn Gwastraff | 1 darn |
| 6 | Clamp Trwsio | 1 Pâr |
| 7 | Bagl Pen-glin | 1 Pâr |
| 8 | Pedal | 1 Pâr |